วันที่ 5 มกราคม 2563 เวลา 17.00 น. นายประสงค์ โชคอรุณ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กกิ๊ ได้รับมอบหมายจากนายองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการการมอบเงินสวัสดิการให้แก่สมาชิกกองทุนขยะกองทุนขยะตำบลแม่กิ๊
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2021/01/pp-1024x768.jpg)
วันที่ 5 มกราคม 2563 เวลา 17.00 น. นายประสงค์ โชคอรุณ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กกิ๊ ได้รับมอบหมายจากนายองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการการมอบเงินสวัสดิการให้แก่สมาชิกกองทุนขยะกองทุนขยะตำบลแม่กิ๊