ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านเปียงหลวงได้จัดโครงการการส่งเสริมพัฒนาการและการเรียนรู้ในเด็กเล็กและเด็กก่อนวัยเรียน เพื่อให้ครู ผู้ปกครอง ได้มีความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับการส่งเสริมพัฒนาการเด็กเล็กมากขึ้น โดยวิทยาการจาก โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่กิ๊
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2021/07/218028492_2996834583865232_649277524316731395_n.jpg)
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านเปียงหลวงได้จัดโครงการการส่งเสริมพัฒนาการและการเรียนรู้ในเด็กเล็กและเด็กก่อนวัยเรียน เพื่อให้ครู ผู้ปกครอง ได้มีความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับการส่งเสริมพัฒนาการเด็กเล็กมากขึ้น โดยวิทยาการจาก โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่กิ๊