เมื่อวันที่ 30 กรกฏาคม 2564 มีการประชุมนำร่องการแก้ไขปัญหาบุกระดับตำบล ณห้องประชุมผึ้งหลวง องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ โดยมี นายศิริวัฒน์ บุปผาเจริญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอนเป็นประธาน
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2021/08/218384498_528558835059397_5471428565895584935_n.jpg)
เมื่อวันที่ 30 กรกฏาคม 2564 มีการประชุมนำร่องการแก้ไขปัญหาบุกระดับตำบล ณห้องประชุมผึ้งหลวง องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ โดยมี นายศิริวัฒน์ บุปผาเจริญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอนเป็นประธาน