เมื่อวันที่ 2สิงหาคม 2564 นางสาวณัฐปภัสร์ ปังประเสริฐ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ เข้ามอบเงินสวัสดิการสมาชิกกองทุนคัดแยกขยะตำบลแม่กิ๊ จำนวน 800 บาท จำนวน 2 ราย ณ บ้านเปียงหลวง
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2021/08/229244219_4546318878767403_8275912595245756808_n.jpg)
เมื่อวันที่ 2สิงหาคม 2564 นางสาวณัฐปภัสร์ ปังประเสริฐ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ เข้ามอบเงินสวัสดิการสมาชิกกองทุนคัดแยกขยะตำบลแม่กิ๊ จำนวน 800 บาท จำนวน 2 ราย ณ บ้านเปียงหลวง