เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2564 มีการประชุมคณะกรรมการศูยน์ช่วยเหลือประชาชนตำบลแม่กิ๊ ครั้งที่3/2564 นำโดยนายอุดม ก่อนแสงวิจิตร นายกองการบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ณ ห้องประชุมผึ้งหลวง
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2021/08/231767433_225071966060781_8840886626811523138_n-Copy-1.jpg)
เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2564 มีการประชุมคณะกรรมการศูยน์ช่วยเหลือประชาชนตำบลแม่กิ๊ ครั้งที่3/2564 นำโดยนายอุดม ก่อนแสงวิจิตร นายกองการบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ณ ห้องประชุมผึ้งหลวง