วันพฤหัสบดี ที่ 12 พฤษภาคม 2565 งานสาธารณสุข องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ดำเนินการพ่นหมอกควัน ตามโครงการพ่นหมอกควันกำจัดพาหะนำโรค พ.ศ.2565 ณ โรงเรียนบ้านแม่กิ๊,โรงเรียนบ้านห้วยส้าน,ศกร.ตชด.บ้านห้วยโปงเลา,ศพด.บ้านเปียงหลวง และศพด.บ้านห้วยโปงเลา
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280706169_3106533452893720_4554059535624606637_n-1024x576.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280725695_3106533342893731_4010533517945512177_n-1-1024x576.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280725695_3106533342893731_4010533517945512177_n-1024x576.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280727463_3106533386227060_6329882399343805378_n-1024x576.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280741412_3106533369560395_5057117271300347025_n-1024x576.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/280773098_3106533352893730_783487795304412693_n-1024x576.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 12 พฤษภาคม 2565 งานสาธารณสุข องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ดำเนินการพ่นหมอกควัน ตามโครงการพ่นหมอกควันกำจัดพาหะนำโรค พ.ศ.2565 ณ โรงเรียนบ้านแม่กิ๊,โรงเรียนบ้านห้วยส้าน,ศกร.ตชด.บ้านห้วยโปงเลา,ศพด.บ้านเปียงหลวง และศพด.บ้านห้วยโปงเลา