ศูนย์ช่วยเหลือประชาชนได้ดำเนินการประชุมศูนย์ช่วยเหลือประชาชน ครั้งที่ 3/2565 วันพฤหัสบดีที่ 9 มิถุนายน 2565 ณ ห้องประชุมผึ้งหลวง องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ เพื่อพิจารณาการให้การช่วยเหลือประชาชนในพื้นที่ ที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุอุทกภัย
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/290739122_3141797386033993_5744054843081804756_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/290745061_3141797446033987_3042750240171401603_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/290776192_3141797362700662_7604303541383950809_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/290789611_3141797382700660_6166720318843481266_n-1024x768.jpg)
ศูนย์ช่วยเหลือประชาชนได้ดำเนินการประชุมศูนย์ช่วยเหลือประชาชน ครั้งที่ 3/2565 วันพฤหัสบดีที่ 9 มิถุนายน 2565 ณ ห้องประชุมผึ้งหลวง องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ เพื่อพิจารณาการให้การช่วยเหลือประชาชนในพื้นที่ ที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุอุทกภัย