วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม 2565 สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดแม่ฮ่องสอน ได้ลงพื้นที่ เพื่อติดตาม ประเมินผลการดำเนินโครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมในการคัดแยกขยะที่ต้นทาง ชุดที่ 3 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ อำเภอขุนยวม จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/291783711_3147221478824917_5466181969267363348_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/291849629_3147221758824889_2738007891703720729_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/291909403_3147221592158239_7079210828249297781_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/291956911_3147221538824911_2237040361390258581_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/291970487_3147221608824904_4137513545538352229_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/292056393_3147221868824878_2926125396830311985_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/292239995_3147221455491586_238062751301410732_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/292312339_3147221722158226_281466437277310903_n-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม 2565 สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดแม่ฮ่องสอน ได้ลงพื้นที่ เพื่อติดตาม ประเมินผลการดำเนินโครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมในการคัดแยกขยะที่ต้นทาง ชุดที่ 3 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ อำเภอขุนยวม จังหวัดแม่ฮ่องสอน