องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการจัดโครงการบริหารจัดการขยะในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊ ประจำปี พ.ศ.2565 (ภายใต้กิจกรรมให้ความรู้ ประสัมพันธ์ และรณรงค์การคัดแยกขยะและการกำจัดขยะอย่างถูกวิธี)ทั้ง 5 หมู่บ้าน ในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/294499523_3158257054388026_1032420924020981432_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/294588020_3158257024388029_368839903754785790_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/294725549_3158257061054692_6093922911545659975_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/294931609_3158257114388020_3989117415206452625_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/294936049_3158257241054674_6231244336141959340_n-1024x768.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการจัดโครงการบริหารจัดการขยะในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊ ประจำปี พ.ศ.2565 (ภายใต้กิจกรรมให้ความรู้ ประสัมพันธ์ และรณรงค์การคัดแยกขยะและการกำจัดขยะอย่างถูกวิธี)ทั้ง 5 หมู่บ้าน ในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊