วัน พุธ ที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2565 สภาองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการประชุม สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/297327828_3169500763263655_6195929477505657259_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/297500363_3169500766596988_4567539487316339752_n-1-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/297500363_3169500766596988_4567539487316339752_n-1024x768.jpg)
วัน พุธ ที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2565 สภาองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ดำเนินการประชุม สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊