วันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม 2565 งานสาธารณสุข สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ได้ดำเนินการโครงการรณรงค์ป้องกันและให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดต่อ ประจำปี พ.ศ.2565 “ภายใต้กิจกรรมให้ความรู้โรคไข้เลือดออกแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างภาคีเครือข่าย”
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/299588679_3178372455709819_1134257229745575143_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/299730579_3178372295709835_892055606218037929_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/299839640_3178372469043151_756950250066198501_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/299859077_3178372495709815_6479704501900101853_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/299876098_3178372262376505_7852114602424316428_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/300004130_3178372275709837_7170108246673732831_n-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม 2565 งานสาธารณสุข สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ได้ดำเนินการโครงการรณรงค์ป้องกันและให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดต่อ ประจำปี พ.ศ.2565 “ภายใต้กิจกรรมให้ความรู้โรคไข้เลือดออกแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างภาคีเครือข่าย”