วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2565 นางสาว ณัฐปภัสร์ ปังประเสริฐ ปลัดองค์การบริการส่วนตำบลแม่กิ๊ พร้อมด้วย บุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรม “ตลาดนัด การเรียนรู้” นวัตกรรม คุณภาพชีวิตเด็กปฐมวัยแบบองค์รวมของอำเภอขุนยวม ณ อาคารชานกะเล โรงเรียนขุนยวมวิทยา โดยมี ท่านผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอนเป็นประธานในพิธีเปิด
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311477512_3234267836786947_1532850894009315768_n-1024x682.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311586659_3234267766786954_4540552624921124112_n-1024x682.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311588884_3234268143453583_416063037058999814_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311603099_3234266936787037_5942100559229581541_n-1024x682.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311637568_3234267800120284_3149669190099665078_n-1024x682.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/311659915_3234268060120258_1198492891348767631_n-1024x768.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/06/312048990_3234268193453578_4154935119338987657_n-1024x768.jpg)