วันที่ 2 – 3 กุมภาพันธ์ 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ดำเนินการโครงการสนับสนุนกระบวนการจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้าน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ในพื้นที่ตำบลแม่กื๊ ทั้ง 5 หมู่บ้าน ร่วมกับคณะกรรมการบริหารงานตำบลแบบบูรณาการ (ก.บ.ต.) ตำบลแม่กิ๊
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329226975_1252830602326495_2897195563081158614_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329082439_572729154506355_5638856426004314333_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329077291_556335296435162_8154148537761075870_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329752760_728911061964969_8427307983752130814_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329237955_1627442087695585_10652416579296047_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2023/04/329208361_741960744217304_7297865235544341169_n.jpg)
วันที่ 2 – 3 กุมภาพันธ์ 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ดำเนินการโครงการสนับสนุนกระบวนการจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้าน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ในพื้นที่ตำบลแม่กื๊ ทั้ง 5 หมู่บ้าน ร่วมกับคณะกรรมการบริหารงานตำบลแบบบูรณาการ (ก.บ.ต.) ตำบลแม่กิ๊