องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ลงพื้นที่ติดตาม และสำรวจการดำเนินโครงการขยะเปียก ลดโลกร้อน ในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊ หมู่ที่ 1 – 5 โดยในการดำเนนโครงการดังกล่าว ได้รับความร่วมมือจากประชาชนในพื้นที่เป็นอย่างดี
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423454760_2141792666168288_2642655564225521978_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423422431_7085305961506792_4800688098127269641_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423422388_399417952762692_2221822939740999041_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423221524_1104906647217863_7854398886596041918_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423147555_771170581730479_307085194498536524_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423147408_692951699670835_4727305735899410527_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423105926_900944184867360_3580586511884960330_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423105700_3733364856989554_1002285636618179112_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423036585_731703279026234_3196225821471859885_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/423036389_347367944788194_3926340851018701781_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/421921900_3706157356296286_7917704446447483955_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/421843916_283594034479327_6660420194380936699_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/420502406_888902352969426_8531498309769893021_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/420479064_715316574064337_6518736434364962118_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/420182384_231317016714043_6095696266653680246_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/416269132_404102678815116_934091030391019915_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/416115573_644988431015757_8669286684676859390_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/416039621_341958675491768_7517354303940789729_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/415978541_403316372193167_7072815448049394630_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/415930602_1127340098436912_4046372143328131865_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/415870812_1409151733310564_1614211923585406783_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/415776652_263131893474807_2195263329498231758_n.jpg)
![](http://maeki-khunyuam.com/wp-content/uploads/2024/02/415749687_584983457166604_6969437461980639571_n.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลแม่กิ๊ ได้ลงพื้นที่ติดตาม และสำรวจการดำเนินโครงการขยะเปียก ลดโลกร้อน ในพื้นที่ตำบลแม่กิ๊ หมู่ที่ 1 – 5 โดยในการดำเนนโครงการดังกล่าว ได้รับความร่วมมือจากประชาชนในพื้นที่เป็นอย่างดี